Sensei2

oksexy4you

Member
Jun 2, 2008
61
0
Sensei2

"Sensei2"

Sensei2 is a Hentai English Game UNCENSOR includ with Walkthru how to play with all character and "CRACK NoCD"

มาแจกกันอีกแล้วครับกับเกมดีๆเกมนี้ "เซ็นไซย์ 2" เกมนี้เป็นเกมภาษอังกฤษภาพสวยแถมยังไม่เซ็นเซอร์อีกด้วย..!! เห็นกันจะๆครับ เล่นก็ง่ายแค่ตอบคำถามเฉยๆก็จะผ่านฉากไปเรื่อยๆ มีฉากจบได้หลายแบบหลายตัวละคร และที่สำคัญผมได้เขียนวิธีติดตั้งเกมส์ และติดบทสรุปของเกมส์นี้มาให้ด้วย คุณสามารถดูได้เลยว่าจะตอบอะไรดีจะเลือกจบกับตัวละครตัวไหน ไม่ต้องมั่วครับ..ดีไหมละ เหอๆๆ.. เท่านั้นยังไม่พอ ยังมีแคร๊กไว้ให้เล่นได้ตลอดด้วย..ถ้าไม่รีบโหลดไปเล่นก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ

Download Sensei2 392 Mb

roceil123

Member
May 20, 2008
184
0
use DAEMON TOOL.

oksexy4you

Member
Jun 2, 2008
61
0
use the dvd simulator program like demontool , alcohol, poweriso